Nominations for SIIMA Awards

0

SIIMA Awards Curtain Raiser  (28)Here is the list of nominations for this year:

Best Film

Gunde Jaari Gallanthayyinde – Nikitha Reddy (Sresht Movies)
Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu – Dil Raju (Sri Venkateswara Creations)
Mirchi – V. Vamsi Krishna ReddyPramod Uppalapati (UV Creations)
Prema Katha Chitram – Maruthi& Sudharshan Reddy (Maruthi Media House Productions)
Attarintiki Daredi – B. V. S. N. Prasad (Reliance Entertainment & Sri Venkateswara Cine Chitra)

Best Director

Koratala Siva – Mirchi
Srikanth Addala – Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu
Vijay Kumar Konda – Gunde Jaari Gallanthayyinde
VV Vinayak – Naayak
Trivikram Srinivas – Attarintiki Daredi

Best Actor

Ram Charan – Naayak
Mahesh Babu – Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu
Venkatesh – Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu
Pawan Kalyan – Atharintiki Daredi
Nithiin – Gunde Jaari Gallanthayyinde
Prabhas – Mirchi

Best Actress

Kajal Agarwal – Baadshah
Tamannaah – Tadakha
Nithya Menen – Gunde Jaari Gallanthayyinde
Sruthi Haasan – Balupu
Samantha Ruth Prabhu – Attarintiki Daredi

Best Music Director

SS Thaman – Naayak
Mickey J Meyer – Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu
Anup Rubens – Gunde Jaari Gallanthayyinde
Devi Sri Prasad – Attarintiki
Daredi Devi Sri Prasad – Iddarammayilatho

Best Playback Singer (Female)

Shreya Goshal – Hey Naayak (Naayak)
Chitra – Sitamma Vakitlo Sirimalle Chettu (Sitamma Vakitlo Sirimalle Chettu)
Suchitra – Diamond Girl (Baadshah)
Geetha Madhuri – Top Lesi Poddi (Iddarammayilatho)
Anitha – Violin Song (Iddarammayilatho) Best

Playback Singer (Male)

Haricharan – Padipoya (DK Bose)
STR – Diamond Girl (Baadshah)
Anup Rubens – Gunde Jaari Gallanthayyinde (Gunde Jaari Gallanthayyinde)
Shankar Mahadevan – Bapu Gari Bommo (Attarintiki Daredi)
Daler mehendi – Banthi Poola Janaki (Baadshah)

Best Lyricist

Sreemani – Aaradugula Bullettu (Attarintiki Daredi)
Ramajogayya Sastry – Banthi Poola Janaki (Baadshah)
Ananth Sriram – Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu (Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu)
Bhaskara Bhatla Ravi Kumar – Top Lesi Poddi (Iddarammayilatho)
Vanamali – Padipoya (DK Bose)

Best Cinematographer

Chota K Naidu – Naayak
KV Guhan – Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu
Madhie – Mirchi
Amol Rathod – Iddarammayilatho
Prasad Murella – Attarintiki Daredi

Best Dance Choreographer

Johnny – Laila O Laila (Naayak)
Shekar – Diamond Girl (Baadshah)
Shekar – Top Lesi Poddi (Iddarammayilatho)
Ganesh – Time To Party (Attarintiki Daredi)
Prem Rakshit – Darlingey (Mirchi)

Share.

Leave a Reply

Be the First to Comment!

Notify of
avatar
wpDiscuz
Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com

x

Posts for You!

లాగిన్ మీడియా ప్రొడక్షన్ నెం 2 చిత్ర ప్రారంభోత్సవం..
 లాగిన్ మీడియా శ్రీధర్ రెడ్డి ఆశీస్సులతో బాలరాజు గౌడ్ సమర్పించు ప్రొడక్షన్ నెంబర్.2 సినిమా ప్రారంభోత్సవ కార్యక్రమం బుధవారం ఉదయం హైదరాబ...
`నీ ప్రేమ కోసం` ఆడియో ఆవిష్క‌ర‌ణ‌
జొన్న ప‌ర‌మేష్‌, రాధ బంగారు జంట‌గా ఉలి ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో మాస్ట‌ర్ గోవింద్ బోగోజు స‌మ‌ర్ప‌ణ‌లో  స‌రోవ‌ర్ ఫిలిమ్స్ ప‌తాకంపై ఉప్పుల గంగాధ‌ర్ నిర్మి...
భ‌ర‌త్ మా బ్యాన‌ర్లో గ‌ర్వ‌ప‌డే సినిమా అవుతుంది: నిర్మాత దాన‌య్య‌
సూప‌ర్ స్టార్ మ‌హేష్ బాబు క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టించిన `భ‌ర‌త్ అనే నేను` ఈనెల 20 న ప్ర‌పంచ వ్యాప్తంగా రిలీజ్ అవుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సంద‌ర్భంగా చ...
powered by RelatedPosts