Nominations for SIIMA Awards

0

SIIMA Awards Curtain Raiser  (28)Here is the list of nominations for this year:

Best Film

Gunde Jaari Gallanthayyinde – Nikitha Reddy (Sresht Movies)
Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu – Dil Raju (Sri Venkateswara Creations)
Mirchi – V. Vamsi Krishna ReddyPramod Uppalapati (UV Creations)
Prema Katha Chitram – Maruthi& Sudharshan Reddy (Maruthi Media House Productions)
Attarintiki Daredi – B. V. S. N. Prasad (Reliance Entertainment & Sri Venkateswara Cine Chitra)

Best Director

Koratala Siva – Mirchi
Srikanth Addala – Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu
Vijay Kumar Konda – Gunde Jaari Gallanthayyinde
VV Vinayak – Naayak
Trivikram Srinivas – Attarintiki Daredi

Best Actor

Ram Charan – Naayak
Mahesh Babu – Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu
Venkatesh – Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu
Pawan Kalyan – Atharintiki Daredi
Nithiin – Gunde Jaari Gallanthayyinde
Prabhas – Mirchi

Best Actress

Kajal Agarwal – Baadshah
Tamannaah – Tadakha
Nithya Menen – Gunde Jaari Gallanthayyinde
Sruthi Haasan – Balupu
Samantha Ruth Prabhu – Attarintiki Daredi

Best Music Director

SS Thaman – Naayak
Mickey J Meyer – Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu
Anup Rubens – Gunde Jaari Gallanthayyinde
Devi Sri Prasad – Attarintiki
Daredi Devi Sri Prasad – Iddarammayilatho

Best Playback Singer (Female)

Shreya Goshal – Hey Naayak (Naayak)
Chitra – Sitamma Vakitlo Sirimalle Chettu (Sitamma Vakitlo Sirimalle Chettu)
Suchitra – Diamond Girl (Baadshah)
Geetha Madhuri – Top Lesi Poddi (Iddarammayilatho)
Anitha – Violin Song (Iddarammayilatho) Best

Playback Singer (Male)

Haricharan – Padipoya (DK Bose)
STR – Diamond Girl (Baadshah)
Anup Rubens – Gunde Jaari Gallanthayyinde (Gunde Jaari Gallanthayyinde)
Shankar Mahadevan – Bapu Gari Bommo (Attarintiki Daredi)
Daler mehendi – Banthi Poola Janaki (Baadshah)

Best Lyricist

Sreemani – Aaradugula Bullettu (Attarintiki Daredi)
Ramajogayya Sastry – Banthi Poola Janaki (Baadshah)
Ananth Sriram – Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu (Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu)
Bhaskara Bhatla Ravi Kumar – Top Lesi Poddi (Iddarammayilatho)
Vanamali – Padipoya (DK Bose)

Best Cinematographer

Chota K Naidu – Naayak
KV Guhan – Seethamma Vakitlo Sirimalle Chettu
Madhie – Mirchi
Amol Rathod – Iddarammayilatho
Prasad Murella – Attarintiki Daredi

Best Dance Choreographer

Johnny – Laila O Laila (Naayak)
Shekar – Diamond Girl (Baadshah)
Shekar – Top Lesi Poddi (Iddarammayilatho)
Ganesh – Time To Party (Attarintiki Daredi)
Prem Rakshit – Darlingey (Mirchi)

Share.

Leave a Reply

Be the First to Comment!

Notify of
avatar
wpDiscuz

x

Posts for You!

`అంధ‌గాడు` సెన్సార్ పూర్తి..ప్ర‌పంచ వ్యాప్తంగా జూన్ 2న విడుద‌ల
యువ క‌థానాయ‌కుడు రాజ్‌త‌రుణ్ హీరోగా ఏ టీవీ స‌మ‌ర్ప‌ణ‌లో ప్ర‌ముఖ నిర్మాణ సంస్థ ఎ.కె.ఎంట‌ర్‌టైన్మెంట్స్ ఇండియా ప్రై.లి. బ్యాన‌ర్‌లో రాజ్‌త‌రుణ్ హ...
25 కోట్ల భారీ బ‌డ్జెట్‌తో యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌ రాజ‌శేఖ‌ర్‌ “గరుడ వేగ 126.18 ఎమ్“
యాంగ్రీ యంగ్ మాన్ రాజశేఖర్ హీరో గా, చందమామ కథలు, గుంటుర్ టాకీస్ దర్శకుడు ప్రవీణ్ సత్తారు దర్శకత్వం లో రూపొందుతున్న యాక్షన్ ఎంటర్‌టైన‌ర్ “పి.ఎస్.వ...
`కాలా` అంటే మీనింగ్ ఇదే
 సూప‌ర్ స్టార్  రజనీకాంత్‌,  పా.రంజిత్‌, కాంబినేషన్లో  తెర‌కెక్క‌నున్న కొత్త చిత్రానికి ఇటీవ‌లే కాలా అనే టైటిల్ ను ఖ‌రారు చేసిన సంగ‌తి తెలిసింద...
powered by RelatedPosts